Breaking
गुन्हेगारी

कत्तली साठी डांबून ठेवलेले गोवंश जातीचे जनावरे महलक्ष्मी हिवरे येथुन जप्त.सोनई पोलीसांची कामगिरी

0 1 4 1 6 0

दि.१६/०७/२०२३ प्रतिनिधी.सचिन म्हस्के चांदा

सध्या सोनई पोलिसांकडून अवैध धंद्याविरोधात धडक मोहीम सुरू आहे. दि. १५ जुलै रोजी सकाळी ११.३० वाजता महालक्ष्मी हिवरे येथील वसंत डॅनियल गाडे रा. महालक्ष्मी हिवरे यांच्या राहत्या घराच्या मागील बाजूस वेगवेगळ्या प्रकारच्या गोवंश जातीचे जनावरे कत्तली साठी डांबून ठेवले असल्याची खबर मिळताच सोनई पोलीस ठाण्याचे सहाय्यक पोलीस निरीक्षक माणिक चौधरी, पो.स.इ .राजेंद्र थोरात,पो. हे. काॅ. दत्ता गावडे, स.फौ.काकासाहेब राख यांनी तातडीने त्या ठिकाणी अवैधरित्या डांबून ठेवलेले एकुण सतरा जनावरांसह चार वासरे असे एकूण दोन लाख बावीस हजार किमतीची गोवंश जातीचे जनावरे ताब्यात घेवून त्यांना पाथर्डी तालुक्यातील मढी येथील गेले दहा वर्षांपासून सुरू असलेल्या दिपक महाराज काळे यांच्या गोशाळेत सुरक्षित रित्या सोडून दिले. डॉ. आप्पासाहेब बाबासाहेब नाईकवाडी रा. तांदुळनेर ता. राहुरी प्राणी कल्याण अधिकारी मुंबई उच्च न्यायालय महाराष्ट्र शासन यांनी दिलेल्या फिर्यादीवरून वसंत डॅनियल गाडे रा. महालक्ष्मी हिवरे याचे विरुद्ध महा प्राणी संरक्षण अधि १९९५ चे कलम ५,५(ब),९सह प्राण्यांना क्रूरतेने वागविण्यास प्रतिबंध अधि १९६० चे कलम ३,११(१)( च ) (ज) (झ) प्रमाणे सोनई पोलीस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. पुढील तपास स. फौ. काकासाहेब राख हे करत
आहे.

प्रतिनिधी . सचिन म्हस्के चांदा

2.7/5 - (3 votes)
बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 1 4 1 6 0

दैनिक पसायदान

लोकशाहीचे मूळ भारतीय संविधान , सर्वसामान्यांचे हक्क अधिकार टिकवण्यासाठी आपण येत्याकाळात जनता म्हणून सकारात्मक विचाराने एकजूट झाली पाहिजे म्हणून लोकशाहीच्या चौथ्या खांबाने म्हणजे पत्रकारीतेने जनतेप्रती संवेदना जागृत ठेवुन सक्षम विरोधीपक्षाची भुमिका निभावली पाहिजे. वाचकांसाठी :-वाचकांनी बातमीची सत्यता पडताळून पहावी काही चुकीची बातमी असेल तर आम्ही टीम दैनिक पसायदान तिची शहानिशा करू .

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker