Breaking
ब्रेकिंग

नेवासा येथे यशवंत प्रतिष्ठानच्या वतीने तालुक्यातील एमपीएससी गुणवंताचा सत्कार…

0 1 4 1 8 5

दि.१८/०७/२०२३ प्रतिनिधी . सचिन म्हस्के चांदा

नेवासा तालुक्यातील विविध गावांमधील एमपीएस्सी परीक्षेतून उत्तीर्ण होऊन पीएसआय,भूकरमापक,जलसंधारण व जलसंपदा विभागत इंजिअनर व मंत्रालयात लिपिक म्हणून निवड झालेल्या भूमिपुत्रांचा युवा नेते उदयन गडाख यांच्या संकल्पनेतून यशवंत सामाजिक प्रतिष्ठानच्या वतीने ह.भ.प शिवाजी महाराज देशमुख यांच्या अध्यक्षतेखाली सत्कार करण्यात आला. यामध्ये एमपीएससी परीक्षेत उत्तीर्ण झालेले पुनतगाव येथील अमजद शेख यांची psi व भूकर मापक, खुपटी येथील राहुल चौधरी व उस्थळ दुमाला येथील दिलीप काकडे, भेंडा खु येथील तुषार कृष्णा नवले आणि पाथरवाला येथील प्रांजली आंबेडकर यांची PSI पदी निवड झाली तर बकूपिंपळगाव येथील तेजस मते यांची भूकरमापक व जलसंपदा विभाग इंजिनीअर,अमित बाबासाहेब चंद याची जलसंपदा खाते, मुरमे येथील शुभम चरवंडे याची जलसंधारण विभाग इंजिनिअर, अंमळनेर येथील काशिनाथ कोळपे याची मंत्रालय लिपिक म्हणून निवड झालेल्या तरुणांचा पालकांसह सन्मान करण्यात आला. यावेळी नेवासा तालुक्यातील यशवंत प्रतिष्ठानचे कार्यकर्ते, नेवासा शहरातील ग्रामस्थ मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा
बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 1 4 1 8 5

दैनिक पसायदान

लोकशाहीचे मूळ भारतीय संविधान , सर्वसामान्यांचे हक्क अधिकार टिकवण्यासाठी आपण येत्याकाळात जनता म्हणून सकारात्मक विचाराने एकजूट झाली पाहिजे म्हणून लोकशाहीच्या चौथ्या खांबाने म्हणजे पत्रकारीतेने जनतेप्रती संवेदना जागृत ठेवुन सक्षम विरोधीपक्षाची भुमिका निभावली पाहिजे. वाचकांसाठी :-वाचकांनी बातमीची सत्यता पडताळून पहावी काही चुकीची बातमी असेल तर आम्ही टीम दैनिक पसायदान तिची शहानिशा करू .

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker