Breaking
ब्रेकिंग

सोनई येथे श्री जितेंद्र दामोदर यांनी स्वीकारला विद्युत सहाय्यक अभियंता पदाचा पदभार…

0 1 4 1 8 5

प्रतिनिधी नेवासा दिनांक १८/०७/२०२3 तालुक्यातील सोनई येथील, महावितरण कंपनी.लि. मध्ये श्री जितेंद्र दामोधर यांनी विद्युत सहाय्यक अभियंता पदाचा पदभार स्वीकारल्याबद्दल त्यांचा उदयन दादा युवा मंच तर्फे माझे संचित हे पुस्तक आणि पुष्पगुच्छ देऊन आभिनंदन करताना उदयन दादा युवा मंच सोनई येथील
अनिकेत राऊत,संदिप लोढे,गणेश दराडे ,आदित्त दराडे,आकाश दराडे,प्रविन दराडे,दर्शन कोरडे,ओम परदेशी ,संचित दरंदले ,योगेश भुसारी ,आदित्त थोरे,अक्षय साळवे आदी उपस्थित होते.

5/5 - (1 vote)
बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 1 4 1 8 5

दैनिक पसायदान

लोकशाहीचे मूळ भारतीय संविधान , सर्वसामान्यांचे हक्क अधिकार टिकवण्यासाठी आपण येत्याकाळात जनता म्हणून सकारात्मक विचाराने एकजूट झाली पाहिजे म्हणून लोकशाहीच्या चौथ्या खांबाने म्हणजे पत्रकारीतेने जनतेप्रती संवेदना जागृत ठेवुन सक्षम विरोधीपक्षाची भुमिका निभावली पाहिजे. वाचकांसाठी :-वाचकांनी बातमीची सत्यता पडताळून पहावी काही चुकीची बातमी असेल तर आम्ही टीम दैनिक पसायदान तिची शहानिशा करू .

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker