Breaking
ब्रेकिंगराजकिय

तू तू .. मी मी.. कामाचं श्रेय कोणाला? जनता पडली गोंधळात..

0 1 4 1 8 5

२९.०७.२०२३ प्रतिनिधी नेवासा . तालुक्यातील बालाजी देडगाव येथील १८८ शेतकऱ्यांच्या जमिनीचा पोटखराब्याचा प्रश्न कोणी मार्गे लावला? याचं श्रेय कोणाला द्यायचं? असा प्रश्न बालाजी देडगाव येथील नागरिकांसह तालुक्यातील जनतेला पडलेला आहे, कारण आमदार शंकरराव गडाख यांचे कार्यकर्ते म्हणतात की आमदार शंकरराव यांच्यामुळे 188 शेतकऱ्यांना त्यांच्या हक्काचे उतारे मिळाले तर माजी आमदार बाळासाहेब मुरकुटे यांचे कार्यकर्ते म्हणतात की मुरकुटे यांच्यामुळे शेतकऱ्यांना त्यांच्या हक्काचे उतारे मिळाले, या दोन्ही गटांची एकमेकांविरुद्ध श्रेय वादावरून चांगली जुगलबंदी चालू आहे . तर काही जनतेचे म्हणणं आहे काम कुणामुळे झाली असेल काम चांगले झाले आहे.

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा
बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 1 4 1 8 5

दैनिक पसायदान

लोकशाहीचे मूळ भारतीय संविधान , सर्वसामान्यांचे हक्क अधिकार टिकवण्यासाठी आपण येत्याकाळात जनता म्हणून सकारात्मक विचाराने एकजूट झाली पाहिजे म्हणून लोकशाहीच्या चौथ्या खांबाने म्हणजे पत्रकारीतेने जनतेप्रती संवेदना जागृत ठेवुन सक्षम विरोधीपक्षाची भुमिका निभावली पाहिजे. वाचकांसाठी :-वाचकांनी बातमीची सत्यता पडताळून पहावी काही चुकीची बातमी असेल तर आम्ही टीम दैनिक पसायदान तिची शहानिशा करू .

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker