Breaking
ब्रेकिंगराजकिय

काँग्रेस नेते राहुल गांधी यांच्या शिक्षेला सर्वोच्च न्यायलयाकडून स्थगिती, आता खासदारकी परत मिळणार!

0 1 4 1 8 5


काँग्रेस नेते राहुल गांधी यांच्या ‘मोदी’ आडनाव टिप्पणी प्रकरणात सर्वोच्च न्यायालयाने म्हटलं आहे की, ”न्यायालयाला जाणून घ्यायचे आहे की जास्तीत जास्त शिक्षा का देण्यात आली? राहुल गांधींना 1 वर्ष 11 महिन्यांची शिक्षा झाली असती तर ते लोकसभा सदस्यत्वासाठी अपात्र ठरले नसते.” तसेच सर्वोच्च न्यायालयाने राहुल गांधींना सुरत न्यायालयानं दिलेली शिक्षेच्या निकालाला स्थगिती दिली आहे.
या यामुळे काँग्रेस च्या गोटात आनंदाचे वातावरण आहे.

काँग्रेस चे पलूस – कडेगाव विधानसभेचे आमदार विश्वजित कदम म्हणाले की
आपल्या सर्वांचे नेते आदरणीय राहुल गांधी
यांच्या शिक्षेला सर्वोच्च न्यायालयाने स्थगिती दिली. हा लोकशाहीचा विजय आहे. सर्व बाजूने मुस्कटदाबी होत असताना राहुलजी मात्र धैर्याने या संकटांचा सामना करीत आहेत. राहुलजी गांधी यांच्या पाठीशी संपूर्ण देश भक्कमपणे उभा आहे!

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा
बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 1 4 1 8 5

दैनिक पसायदान

लोकशाहीचे मूळ भारतीय संविधान , सर्वसामान्यांचे हक्क अधिकार टिकवण्यासाठी आपण येत्याकाळात जनता म्हणून सकारात्मक विचाराने एकजूट झाली पाहिजे म्हणून लोकशाहीच्या चौथ्या खांबाने म्हणजे पत्रकारीतेने जनतेप्रती संवेदना जागृत ठेवुन सक्षम विरोधीपक्षाची भुमिका निभावली पाहिजे. वाचकांसाठी :-वाचकांनी बातमीची सत्यता पडताळून पहावी काही चुकीची बातमी असेल तर आम्ही टीम दैनिक पसायदान तिची शहानिशा करू .

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker