Breaking
ब्रेकिंगमहाराष्ट्रराजकिय

अडथळ्यांवर मात करून थांबलेले सर्व कामे लवकरात लवकर पूर्ण करणार. – मा.सभापती. सुनीता ताई गडाख.

0 1 4 1 8 5

दिनांक ०५.०८.२०२३

प्रतिनधी : नेवासा तालुक्यातील देडगाव येथिल विविध रस्त्यांचे कामांचे भूमिपूजन आज मा. सभापती सुनीता ताई गडाख यांचे शुभहस्ते संपन्न झाले . नामदार शंकरराव गडाख यांच्या विशेष प्रयत्नातून मंजूर झालेले देडगाव दळवी वस्ती ते लालगेट रस्ता करणे ,देडगाव लालगेट ते शहापूर रस्ता करणे, शहापूर पुल ते देडगाव रोड अश्या वाहतुकीच्या दृष्टीने महत्त्वाच्या रस्त्यांचे कामाचे भूमिपूजन आज झाले आणि लवकरच ते काम पूर्ण होणार या मुळे परिसरातील नागरिकां मद्ये आनंदाचे वातावरण आहे, या वेळी बोलताना मा. सभापती सुनीता ताई गडाख म्हणाल्या की तालुक्याच्या विकास हेच आमचं धोरण आहे , आणि कोणत्याही ठिकाण चा विकास होतो तो तेथील दळणवळण वाहतुकीच्या योग्य संसाधनांनी वाड्यावस्त्या व खेडो पाड्यांचे रस्ते मुख्य रस्त्यांना जोडून तालुक्याचा विकास आणखी जोमाने करणार आहोत. परंतु सूडबुद्धीचे राजकारणामुळे काही विकास कामांचा निधी ट्रिपल इंजन सरकारने रोकून ठेवलाय त्यामूळे काही कामांना अडथळा निर्माण झालाय पण सर्व अडथळ्यांवर मात करून आम्ही थांबलेले सर्व कामे लवकरात लवकर पूर्ण करणार आहोत . असे आश्वासन त्यांनी नागरिकांना दिले.. या वेळी परिसरातील नागरीक मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा
बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 1 4 1 8 5

दैनिक पसायदान

लोकशाहीचे मूळ भारतीय संविधान , सर्वसामान्यांचे हक्क अधिकार टिकवण्यासाठी आपण येत्याकाळात जनता म्हणून सकारात्मक विचाराने एकजूट झाली पाहिजे म्हणून लोकशाहीच्या चौथ्या खांबाने म्हणजे पत्रकारीतेने जनतेप्रती संवेदना जागृत ठेवुन सक्षम विरोधीपक्षाची भुमिका निभावली पाहिजे. वाचकांसाठी :-वाचकांनी बातमीची सत्यता पडताळून पहावी काही चुकीची बातमी असेल तर आम्ही टीम दैनिक पसायदान तिची शहानिशा करू .

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker