Breaking
आरोग्य व शिक्षणब्रेकिंग

मराठा समाजासाठी खुशखबर ..आता चांदा येथे सारथी संगणक डिप्लोमा प्रशिक्षण मोफत..

0 1 4 1 8 5

दिनांक ०९.०८.२०२३
प्रतिनिधी नेवासा : तालुक्यातील चांदा गावामध्ये मराठा समाजातील विद्यार्थ्यांसाठी मोफत सारथी संगणक डिप्लोमा प्रशिक्षण देण्यात येणार आहे.

या बाबत “स्कोप कॉम्प्युटर्स” चे संचालक शोएब शेख यांनी पुढील माहिती दिली ,

सारथी संस्थेमार्फत आयोजित कौशल्य विकास प्रशिक्षण कार्यक्रमांतर्गत मराठा, कुणबी, आणि मराठा-कुणबी समाजातील विद्यार्थ्यांसाठी नेवासा तालुक्यातील अधिकृत एमकेसीएल केंद्र स्कोप कॉम्प्युटर्स चांदा येथे मोफत सारथी संगणक डिप्लोमा व व्यक्तिमत्व विकासाचे प्रशिक्षण दिले जाणार आहे.

छत्रपती संभाजी महाराज सारथी युवा व्यक्तिमत्व विकास व संगणक कौशल्य विकास प्रशिक्षण कार्यक्रमांतर्गत महाराष्ट्र नॉलेज कॉर्पोरेशन लिमिटेड पुणे या प्रशिक्षण संस्थेमार्फत संपूर्ण महाराष्ट्रात मोफत सारथी संगणक डिप्लोमा प्रशिक्षण आयोजित करण्यात आले आहे.

या अभ्यासक्रमात विद्यार्थ्यांना स्पोकन इंग्लिश, आय.टी. स्किल्स हे दोन अभ्यासक्रम शिकवले जाणार आहे.तसेच इतर दोन अभ्यासक्रम विद्यार्थ्यांनी निवडायचे आहे. त्यामध्ये विद्यार्थ्यांना नोकरी मिळवण्यासाठी आवश्यक असलेले स्किल्स शिकता येतील व स्वतःच्या पायावर उभे राहता येईल. तरी मोठ्यप्रमाणावर विद्यार्थ्यांनी याचा लाभ घ्यावा असे आवाहन स्कोप कॉम्प्युटर्स चे संचालक शोएब शेख सर यांनी केले आहे.

सदर प्रशिक्षणासाठी संपूर्ण माहिती घेण्यासाठी व ऑनलाईन अर्ज भरण्यासाठी 18 ते 45 वयोगटातील विद्यार्थ्यांनी www.mkcl.org/csmsdeep
या संकेतस्थळावर भेट द्यावी.

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा
बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 1 4 1 8 5

दैनिक पसायदान

लोकशाहीचे मूळ भारतीय संविधान , सर्वसामान्यांचे हक्क अधिकार टिकवण्यासाठी आपण येत्याकाळात जनता म्हणून सकारात्मक विचाराने एकजूट झाली पाहिजे म्हणून लोकशाहीच्या चौथ्या खांबाने म्हणजे पत्रकारीतेने जनतेप्रती संवेदना जागृत ठेवुन सक्षम विरोधीपक्षाची भुमिका निभावली पाहिजे. वाचकांसाठी :-वाचकांनी बातमीची सत्यता पडताळून पहावी काही चुकीची बातमी असेल तर आम्ही टीम दैनिक पसायदान तिची शहानिशा करू .

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker