Breaking
आरोग्य व शिक्षणक्रिडा व मनोरंजनमहाराष्ट्र

धकाधीच्या जीवनात क्षणभर आपल्या शाळेत येऊन आनंद अनुभवला : सह्याद्री उद्योग समूहाचे संचालक श्री. शैलेश दहातोंडे

0 1 4 1 6 8

दिनांक २०.०८.२०२३
प्रतिनीधी:चांदा

सह्याद्री उद्योग समूहाचे संचालक श्री. शैलेश दहातोंडे यांच्या वाढदिवसानिमित्त काल दिनांक १९.०८.२०२३ रोजी सायंकाळी जवाहर विद्यालय चांदा येथील वस्तीगृहातील मुलांना खाऊचे वाटप करण्यात आले. यावेळी वस्तीगृहातील मुलांनी केक कापून त्यांचा वाढदिवस साजरा केला. या प्रसंगी बोलताना ते म्हणाले की आमचे बालपण या शाळेत आल्यावर आठवते. शाळेतील दिवस खूपच आनंदाचे दिवस होते . या धकाधीच्या जीवनात क्षणभर आपल्या शाळेत येऊन आनंद अनुभवला पुढे ते म्हणाले की आम्ही सामाजिक कामासाठी कायम तत्पर राहु कारण आम्हाला आमच्या शाळेने तेवढं मजबूत बनवलं आहे. त्यामूळे शाळेचे आभार मानले पाहिजे. या प्रसंगी माजी सरपंच डॉ. विकास दहातोंडे, ग्रामपंचायत सदस्य बाळासाहेब दहातोंडे, जय मातादी मेडिकलचे संचालक. नीरजशेठ मनोचा,कैलास दहातोंडे, माऊली शेळके,राजू तुपे उपस्थित होते.

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा
बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 1 4 1 6 8

दैनिक पसायदान

लोकशाहीचे मूळ भारतीय संविधान , सर्वसामान्यांचे हक्क अधिकार टिकवण्यासाठी आपण येत्याकाळात जनता म्हणून सकारात्मक विचाराने एकजूट झाली पाहिजे म्हणून लोकशाहीच्या चौथ्या खांबाने म्हणजे पत्रकारीतेने जनतेप्रती संवेदना जागृत ठेवुन सक्षम विरोधीपक्षाची भुमिका निभावली पाहिजे. वाचकांसाठी :-वाचकांनी बातमीची सत्यता पडताळून पहावी काही चुकीची बातमी असेल तर आम्ही टीम दैनिक पसायदान तिची शहानिशा करू .

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker