Breaking
राजकिय

बबनराव घोलप वेटिंगवर, मातोश्रीचा निरोप न आल्याने समर्थकांमध्ये नाराजी

0 1 4 1 8 5

शिवसेना उपनेते पदाचा राजीनामा दिल्यानंतर बबनराव घोलप यांना शिवसेना प्रमुख उद्धव ठाकरे यांच्या भेटीचे अद्याप निमंत्रण मिळाले नाही. त्यामुळे घोलप यांचे कार्यकर्ते संभ्रमात असून, सध्या मातोश्रीवरून घोलप यांना वेटिंगवर ठेवल्याची चर्चा आहे.

शिर्डी लोकसभा मतदारसंघात घोलप निवडणूक लढविण्यास इच्छुक होते. मात्र, त्यांना उमेदवारी देण्यास पक्षाने नकार दिल्यामुळे घोलप यांनी शिवसेना उपनेते पदाचा राजीनामा दिला होता. त्यांची नाराजी लक्षात घेऊन शिवसेनेचे संजय राऊत यांनी त्यांना भेटीसाठी बोलावले होते. यानंतर आपण दोन दिवसांत उद्धव ठाकरे यांची भेट घडवून देऊ, असे आश्वासन दिले होते. मात्र, चार दिवस उलटूनही अद्याप भेटीचे निमंत्रण न आल्यामुळे घोलप कार्यकर्ते संतप्त आहेत. दरम्यान, शिर्डी लोकसभा मतदारसंघातील घोलप यांच्या विरोधातील गटाला मातोश्रीवर अगोदर पाचारण केले. त्यांच्या भेटीनंतर घोलप यांच्यासोबत चर्चा होईल, अशी माहिती राजकीय गोटातील सूत्रांनी दिली आहे.

शिर्डी मतदारसंघातून घोलप लोकसभा निवडणूक लढविण्यास इच्छुक होते. परंतु ऐनवेळी माजी खासदार भाऊसाहेब वाकचौरे यांनी शिवसेना ठाकरे गटात प्रवेश केल्यामुळे आगामी लोकसभा निवडणुकीत वाकचौरे यांना उमेदवारी मिळणार असल्याचे समजते. त्यामुळे घोलप हे नाराज झाले. तसेच शिर्डी लोकसभा मतदार संपर्कप्रमुख म्हणून आमदार सुनील शिंदे यांची पक्षश्रेष्ठींनी नियुक्ती केली. या दोन्ही निर्णयांत घोलप यांना पक्षश्रेष्ठींनी विश्वासात घेतले नाही. त्यामुळे घोलप यांनी आपल्या उपनेते पदाचा राजीनामा दिला होता. या राजीनाम्यानंतर राजकीय वर्तुळात विविध चर्चा होत्या. दरम्यान, घोलप काय भूमिका घेतात याकडे शिवसैनिकांचे व त्यांच्या समर्थकांचे लक्ष लागले.

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा
बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 1 4 1 8 5

दैनिक पसायदान

लोकशाहीचे मूळ भारतीय संविधान , सर्वसामान्यांचे हक्क अधिकार टिकवण्यासाठी आपण येत्याकाळात जनता म्हणून सकारात्मक विचाराने एकजूट झाली पाहिजे म्हणून लोकशाहीच्या चौथ्या खांबाने म्हणजे पत्रकारीतेने जनतेप्रती संवेदना जागृत ठेवुन सक्षम विरोधीपक्षाची भुमिका निभावली पाहिजे. वाचकांसाठी :-वाचकांनी बातमीची सत्यता पडताळून पहावी काही चुकीची बातमी असेल तर आम्ही टीम दैनिक पसायदान तिची शहानिशा करू .

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker