Breaking
ब्रेकिंग

राष्ट्रपती आज घेणार शनिदर्शन

0 1 4 1 8 5

प्रतिनिधी . सचिन म्हस्के चांदा

राष्ट्रपती द्रौपदी मुर्मू या आज शनिशिंगणापूरला शनी दर्शनासाठी येणार आहेत. राष्ट्रपती प्रथमच शिंगणापूरला येत असल्याने मोठी तयारी सुरू आहे. जिल्हाधिकारी, पोलीस अधिक्षक यांनी सलग दोन दिवस सर्व ठिकाणी तयारीची पाहणी केली. नगर संभाजीनगर रस्त्यावर झापवाडी शिवारात तीन हेलिपॅड बनविण्यात आले आहे.

तेथून मोटारीने शनी शिंगणापूर येथे येऊन दर्शन पूजा झाल्यावर राष्ट्रपती परत हेलिपॅडकडे रवाना होणार आहे . बुधवार दिनांक 29 नोव्हेंबर पासून सकाळपासूनच परिसराला छावणीचे स्वरूप आले आहे. केंद्र व राज्याची गुप्तचर यंत्रणा, सुरक्षा विभाग, अन्न व औषध प्रशासन, सार्वजनिक बांधकाम तसेच शनेश्वर देवस्थानचे सर्व विभाग दिवस रात्र नियोजन करत आहेत राष्ट्रपती द्रौपदी मुर्मू यांचे आज दुपारी शनिशिंगणापूरला आगमन होणार आहे. उदासी महाराज सभा मंडपात अभिषेक व चौथर्‍यावर जाऊन तेल अभिषेक करणार आहे. येथील जनसंपर्क कार्यालयात राष्ट्रपती दर्शनानंतर भोजन करणार आहेत.

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा
बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 1 4 1 8 5

दैनिक पसायदान

लोकशाहीचे मूळ भारतीय संविधान , सर्वसामान्यांचे हक्क अधिकार टिकवण्यासाठी आपण येत्याकाळात जनता म्हणून सकारात्मक विचाराने एकजूट झाली पाहिजे म्हणून लोकशाहीच्या चौथ्या खांबाने म्हणजे पत्रकारीतेने जनतेप्रती संवेदना जागृत ठेवुन सक्षम विरोधीपक्षाची भुमिका निभावली पाहिजे. वाचकांसाठी :-वाचकांनी बातमीची सत्यता पडताळून पहावी काही चुकीची बातमी असेल तर आम्ही टीम दैनिक पसायदान तिची शहानिशा करू .

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker