Breaking
ब्रेकिंग

अहमदनगर जिल्ह्यात अवकाळी पावसाने शेती पिकांचे नुकसान:महसूल मंत्री विखे यांनी दिले पंचनामे करण्याचे आदेश

0 1 4 1 8 5

प्रतिनिधी. सचिन म्हस्के.चांदा 

अहमदनगर जिल्ह्याच्या उत्तर भागातील अकोले, संगमनेर, राहता ,श्रीरामपूर, कोपरगाव, राहुरी तालुक्याला रविवारी रात्री झालेल्या अवकाळी पावसाचा फटका बसला आहे. दुष्काळी दक्षिण तालुक्यातील पारनेर, पाथर्डी, शेवगाव, नगर, नेवासे तालुक्यातही अवकाळी पावसाची जोरदार हजेरी लावत हातात आलेली रब्बीचे पीक हिरावून घेतले आहे. जिल्ह्यातील निघोज महसूल मंडळात सर्वाधिक 82 मिलिमीटर पावसाची नोंद झाली असून, त्या खालोखाल देवळाली, आश्वी महसूल मंडळात 74 तर तळेगाव महसूल मंडळात 40 मिलिमीटर पावसाची नोंद झाली आहे. जिल्ह्यात गेल्या 24 तासांत 31 मिली मीटर पाऊस झाला आहे. दरम्यान महसूल मंत्री राधाकृष्ण विखे यांनी सोमवारी अवकाळी पावसामुळे नुकसान झालेल्या पिकांचे पंचनामे करण्याचे आदेश प्रशासनाला दिले आहेत.

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा
बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 1 4 1 8 5

दैनिक पसायदान

लोकशाहीचे मूळ भारतीय संविधान , सर्वसामान्यांचे हक्क अधिकार टिकवण्यासाठी आपण येत्याकाळात जनता म्हणून सकारात्मक विचाराने एकजूट झाली पाहिजे म्हणून लोकशाहीच्या चौथ्या खांबाने म्हणजे पत्रकारीतेने जनतेप्रती संवेदना जागृत ठेवुन सक्षम विरोधीपक्षाची भुमिका निभावली पाहिजे. वाचकांसाठी :-वाचकांनी बातमीची सत्यता पडताळून पहावी काही चुकीची बातमी असेल तर आम्ही टीम दैनिक पसायदान तिची शहानिशा करू .

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker