Breaking
गुन्हेगारी

बापानंच केला मुलाचा खून ; नेवासे तालुक्यातली खळबळजनक घटना…!

बापानंच केला मुलाचा खून ; नेवासे तालुक्यातली खळबळजनक घटना…!

0 1 4 4 1 5

बापानंच केला मुलाचा खून ; नेवासे तालुक्यातली खळबळजनक घटना…!

प्रतिनिधी सचिन म्हस्के

नेवासा पोलीस ठाण्याच्या हद्दीतल्या गोधेगाव इथं राहणाऱ्या शिवाजी दादासाहेब जाधव (मयत) याच्या शेती वाटपाच्या कारणावरुन सतत होणाऱ्या भांडण-तंट्याच्या त्रासाला कंटाळून मयत शिवाजीचे वडील दादा सारंगधर जाधव यांनी शिवाजीच्या डोक्यावर सुमारास फळीनं मारहाण करुन त्याचा खून केला. मंगळवारी (दि. 14) रोजी पाच वाजण्याच्या सुमारास ही घटना घडली.

 

याप्रकरणी मयत शिवाजीची आई अलका दादासाहेब जाधव हिच्या फिर्यादीवरुन नेवासे पोलीस ठाण्यात (गु.र.नं. 483/2024) भादंवि क. 302 अन्वये गुन्हा दाखल करण्यात आला.

 

 

पोलिसांनी आरोपीला ताब्यात घेतलं आहे. जन्मदात्या बापानंच मुलाचा खून केला आहे. या घटनेमुळे नेवासे तालुक्यात प्रचंड खळबळ उडाली आहे. या गुन्ह्याचा तपास पोलीस उपनिरीक्षक शैलेंद्रसिंग ससाने हे करीत आहेत. घटनेची माहिती मिळाल्यानंतर उपविभागीय पोलीस अधिकारी शेवगाव सुनील पाटील यांनी घटनास्थळास भेट दिली.

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा
बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 1 4 4 1 5

दैनिक पसायदान

लोकशाहीचे मूळ भारतीय संविधान , सर्वसामान्यांचे हक्क अधिकार टिकवण्यासाठी आपण येत्याकाळात जनता म्हणून सकारात्मक विचाराने एकजूट झाली पाहिजे म्हणून लोकशाहीच्या चौथ्या खांबाने म्हणजे पत्रकारीतेने जनतेप्रती संवेदना जागृत ठेवुन सक्षम विरोधीपक्षाची भुमिका निभावली पाहिजे. वाचकांसाठी :-वाचकांनी बातमीची सत्यता पडताळून पहावी काही चुकीची बातमी असेल तर आम्ही टीम दैनिक पसायदान तिची शहानिशा करू .

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker