Breaking
गुन्हेगारी

देडगाव येथील पाथर्डी कॅनॉल मध्ये युवकाच्या मृतदेहाचे तुकडे गंगापुरातील तरुणाचे

देडगाव येथील पाथर्डी कॅनॉल मध्ये युवकाच्या मृतदेहाचे तुकडे गंगापुरातील तरुणाचे

0 1 4 4 1 5

 

प्रतिनिधी . सचिन म्हस्के चांदा

नेवासा तालुक्यातील बालाजी देडगाव येथे चार दिवसापूर्वी पाथर्डी कॅनॉल मध्ये मानवी जीवाचे तरुणांचे मृतदेहाचे तुकडे सापडले होते.

पोलिसांनी ते तुकडे उत्तरीय तपासणीला पाठवून या घटनेचा तपास वेगाने सुरू केला व त्याचे धागेदोरे थेट गंगापुरात सापडले. असून पोलिसांच्या हाती माहिती आली आहे. देडगाव येथील पोलीस पाटील प्रल्हाद ससाने व सरपंच चंद्रकांत मुंगसे यांनी खबर दिली होती. त्यानंतर नेवासा पोलीस निरीक्षक धनंजय जाधव यांच्या मार्गदर्शनाखाली सहाय्यक पोलीस निरीक्षक प्रमोद वाघ यांच्या पथकाने गंगापूर जिल्हा छत्रपती संभाजी नगर येथे भेट दिली असता. मृतदेह कुणाचा आहे निष्पन्न झाल्याचे समजते. आज त्या मृतदेहावरून आई वडील व भावाची डी .एन. ए .तपासणी करणार असून नावासहित निष्पन्न होईल. देडगाव परिसरात उलट सुलट चर्चेला आलेले उधान आता थांबणार आहे. नेवासा पोलीस स्टेशनच्या पोलीस पथकाला यश आल्याचे समजते आहे.

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा
बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 1 4 4 1 5

दैनिक पसायदान

लोकशाहीचे मूळ भारतीय संविधान , सर्वसामान्यांचे हक्क अधिकार टिकवण्यासाठी आपण येत्याकाळात जनता म्हणून सकारात्मक विचाराने एकजूट झाली पाहिजे म्हणून लोकशाहीच्या चौथ्या खांबाने म्हणजे पत्रकारीतेने जनतेप्रती संवेदना जागृत ठेवुन सक्षम विरोधीपक्षाची भुमिका निभावली पाहिजे. वाचकांसाठी :-वाचकांनी बातमीची सत्यता पडताळून पहावी काही चुकीची बातमी असेल तर आम्ही टीम दैनिक पसायदान तिची शहानिशा करू .

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Translate »
Don`t copy text!

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker